I7C20A-C03-EVK-S1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7C20A-C03-EVK-S1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7C20A-C03-EVK-S1
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR I7C2W020A050V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
- DC/DC, สเต็ปอัพหรือดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
300W
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
8V ~ 24V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟ - เอาต์พุต
20A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
9V ~ 36V