I7C20A-CC3-EVK-P2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7C20A-CC3-EVK-P2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7C20A-CC3-EVK-P2
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR I7C2W020A120VP03R
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
i7C2W020A120V-P03-R i7C DC/DC, สเต็ปอัพหรือดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
300W
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
8V ~ 24V
ชุด
กระแสไฟ - เอาต์พุต
20A
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
9V ~ 36V