I7C2W020A120V-002-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-I7C2W020A120V-002-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I7C2W020A120V-002-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 8-24V 300W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 8 ~ 24V 20A 9V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
I7C2W020A120V-002-R รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
300 W
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.97
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บริคที่สิบหก
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
1.45" L x 1.34" W x 0.58" H (36.8mm x 34.0mm x 14.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
บริคที่สิบหก
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A