PF1000A-360 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
TDK-Lambda
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 360V 2.8A 85 ~ 265VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Industrial Power Supply Product Range Overview Video
Why Thermocouple A Power Supply?
PF1000A-360
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1491-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PF1000A-360
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 360V 1000W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PF1000A-360 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.95
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 10-DIP
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
360V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
5V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.8A
โหลดเรกกูเลชั่น
10V
พลังงาน (วัตต์)
1000 W