PFE300SA-28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PFE300SA-28-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFE300SA-28
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 302W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 28V 10.8A 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PFE300SA-28 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.89
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
56mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10.8A
โหลดเรกกูเลชั่น
56mV
พลังงาน (วัตต์)
302 W