PFE500F-28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1802-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFE500F-28
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 500W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 28V 18A 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PFE500F-28 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.86
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 17-DIP, บริกเต็มขนาด
ขนาด / มิติ
4.80" L x 2.76" W x 0.50" H (122.0mm x 70.0mm x 12.7mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
56mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
18A
โหลดเรกกูเลชั่น
56mV
พลังงาน (วัตต์)
500 W