PFE500F-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1801-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFE500F-12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 500W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 42A 85 ~ 265VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PFE500F-12 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.83
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 17-DIP, บริกเต็มขนาด
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
4.80" L x 2.76" W x 0.50" H (122.0mm x 70.0mm x 12.7mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
48mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
42A
โหลดเรกกูเลชั่น
48mV
พลังงาน (วัตต์)
500 W