PFE500SA12
PFE500SA12
Industrial Power Supply Product Range Overview Video
PFE500SA-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PFE500SA-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFE500SA-12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 396W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 33A 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PFE500SA-12 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.86
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 11-DIP, บริกเต็มขนาด
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, UL
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
48mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
33A
โหลดเรกกูเลชั่น
48mV
พลังงาน (วัตต์)
396 W