PFE500S-12 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
TDK-Lambda
มีอยู่ในสต็อค: 11
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 33A 85 ~ 265VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Industrial Power Supply Product Range Overview Video
PFE500S-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1493-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFE500S-12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 500W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.82
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 11-DIP, บริกเต็มขนาด
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
48mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
33A
โหลดเรกกูเลชั่น
48mV
พลังงาน (วัตต์)
500 W