PH1200A280-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PH1200A280-48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH1200A280-48
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 48V 1200W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 48V 25A 425V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PH1200A280-48 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
25A
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
พลังงาน (วัตต์)
1.2kW
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
200V
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
425V
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, DEMKO, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V