RGA4W250W010A-003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RGA4W250W010A-003-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RGA4W250W010A-003
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3-40V 250W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3 ~ 40V 10A 9V - 53V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
RGA4W250W010A-003 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
400 W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
ประสิทธิภาพ
0.975
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
1.40" L x 1.40" W x 0.51" H (35.6mm x 35.6mm x 13.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
53V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A