RGB12400W060A-001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RGB12400W060A-001-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RGB12400W060A-001
คำอธิบาย
DC/DC CONVERTER, 0.8-8V 400W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 0.8 ~ 8V 60A 9V - 18V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RGB12400W060A-001 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
400 W
Mfr
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 115°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.97
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 10-DIP
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
1.95" L x 1.50" W x 0.51" H (49.5mm x 38.1mm x 13.0 mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
บริคที่สิบหก
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
18V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
60A