RGB24750W045A-001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RGB24750W045A-001-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RGB24750W045A-001
คำอธิบาย
DC/DC CONVERTER 3.3-18V 750W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3 ~ 18V 45A 18V - 32V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
RGB24750W045A-001 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
750 W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 115°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.985
ขนาด / มิติ
1.95" L x 1.50" W x 0.51" H (49.5mm x 38.1mm x 13.0 mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
32V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
45A