RWS300B-24/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RWS300B-24/R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RWS300B-24/R
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 300W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
RWS300B-24/R รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
6.70" L x 4.02" W x 1.61" H (170.0mm x 102.0mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
12.5 A