SCS120PW48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1969-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SCS120PW48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 120W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 90 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SCS120PW48 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.85
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 60°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.27" H (127.0mm x 76.2mm x 32.3mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
2.5 A