XMS5005Y
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2889-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XMS5005Y
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 500W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 90 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
XMS5005Y รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.92
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
7.09" L x 4.21" W x 1.85" H (180.0mm x 107.0mm x 47.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
41.6 A