XMS500C6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2892-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XMS500C6
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 500W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 90 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
XMS500C6 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
7.09" L x 4.21" W x 1.85" H (180.0mm x 107.0mm x 47.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
20.8 A