ZWS100BAF-3/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ZWS100BAF-3/R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZWS100BAF-3/R
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 3.3V 100W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 3.3V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
ZWS100BAF-3/R รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.84
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
6.10" L x 2.44" W x 1.30" H (155.0mm x 62.0mm x 33.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
3.3V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
20 A