ZWS150BAF-15 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 285-2012-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | AC/DC CONVERTER 15V 150W |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 85 ~ 265VAC อินพุต |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ZWS150BAF-15 รุ่น |
หมวดหมู่ | พลังงาน (วัตต์) |
Mfr | แอพพลิเคชั่น ITE (เชิงการค้า) |
ชุด | แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น 3 kV |
บรรจุภัณฑ์ จำนวนมาก | ประสิทธิภาพ 0.86 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด) |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดตั้งบนแชสซี |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต 85 ~ 265VAC | ขนาด / มิติ 6.30" L x 2.95" W x 1.46" H (160.0mm x 75.0mm x 37.0mm) |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1 15V | หน่วยงานที่อนุมัติ CE |
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1 10 A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |