ZWS150BAF-15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2012-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZWS150BAF-15
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 150W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 85 ~ 265VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ZWS150BAF-15 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.86
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, แบ่งภาระโหลด, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
6.30" L x 2.95" W x 1.46" H (160.0mm x 75.0mm x 37.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
10 A