ZWS150BAF-24/A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ZWS150BAF-24/A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZWS150BAF-24/A
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 150W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
ZWS150BAF-24/A รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.88
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
6.30" L x 2.95" W x 1.46" H (160.0mm x 75.0mm x 37.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
6.3 A