ACM2012-121-2P-T002
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2208-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2208-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2208-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACM2012-121-2P-T002
คำอธิบาย
CMC 370MA 2LN 120 OHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 120 Ohms @ 100 MHz 370mA dcr 220mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACM2012-121-2P-T002 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
370mA
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
220mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz