ACM4520-421-2P-T000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-8644-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-8644-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-8644-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACM4520-421-2P-T000
คำอธิบาย
CMC 2.8A 2LN 420 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 420 Ohms @ 100 MHz 2.8A dcr 55mOhm
โมเดล EDA/CAD
ACM4520-421-2P-T000 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
2.8A
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
55mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.185" L x 0.177" W (4.70mm x 4.50mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
420 Ohms @ 100 MHz