ACM55V-701-2PL-TL00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-ACM55V-701-2PL-TL00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
445-ACM55V-701-2PL-TL00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-ACM55V-701-2PL-TL00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACM55V-701-2PL-TL00
คำอธิบาย
CMC 4.7A 2LN 700OHM SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 700 Ohms @ 100 MHz 4.7A dcr 17mOhm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
17mOhm
ผู้ผลิต
TDK
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.217" L x 0.217" W (5.50mm x 5.50mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.138" (3.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
700 Ohms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
4.7A