AVR-M1608C270MTABB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-2546-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-2546-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
445-2546-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AVR-M1608C270MTABB
คำอธิบาย
VARISTOR 27V 2A 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
27 V 2 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
AVR-M1608C270MTABB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
2 A
ผู้ผลิต
TDK
พลังงาน
0.05J
ชุด
จำนวนของวงจร
1
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
15 pF @ 1 kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
17 V
เกรด
รถยนต์
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
21.6 V
คุณสมบัติ
AEC-Q200
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
27 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
32.4 V