B32021A3102M289
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-5033-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-5033-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32021A3102M289
คำอธิบาย
CAP FILM 1000PF 20% 1.5KVDC RAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1000 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 300V 1500V (1.5kV) โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B32021A3102M289 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
ขนาด / มิติ
0.512" L x 0.157" W (13.00mm x 4.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.354" (9.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ส่วนปลาย
PC ขา
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
300V
แอพพลิเคชั่น
EMI, RFI การยับยั้ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
1500V (1.5kV)