B32021A3103M000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-4077-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32021A3103M000
คำอธิบาย
CAP FILM 10000PF 20% 1.5KVDC RAD
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 300V 1500V (1.5kV) โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
B32021A3103M000 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
0.512" L x 0.236" W (13.00mm x 6.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
300V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
1500V (1.5kV)