B32021A3152M289
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-4912-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-4912-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32021A3152M289
คำอธิบาย
CAP FILM 1500PF 20% 1.5KVDC RAD
คำอธิบายโดยละเอียด
1500 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 300V 1500V (1.5kV) โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
B32021A3152M289 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
ขนาด / มิติ
0.512" L x 0.157" W (13.00mm x 4.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.354" (9.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
300V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
1500V (1.5kV)