B32024A3105M000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-3813-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32024A3105M000
คำอธิบาย
CAP FILM 1UF 20% 1.5KVDC RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 300V 1500V (1.5kV) โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
B32024A3105M000 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
1.240" L x 0.866" W (31.50mm x 22.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.437" (36.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
1.083" (27.50mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
300V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
1500V (1.5kV)