B32522C6104K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-B32522C6104K-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32522C6104K
คำอธิบาย
CAP FILM 0.1UF 10% 400VDC RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 200V 400V โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET), อาบไอโลหะ - ซ้อนกัน แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B32522C6104K รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุไดอิเล็กทริก
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.709" L x 0.197" W (18.00mm x 5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ส่วนปลาย
PC ขา
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
200V
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.591" (15.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
400V