B32529C3103K000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-2527-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32529C3103K000
คำอธิบาย
CAP FILM 10000PF 10% 250VDC RAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 160V 250V โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET), อาบไอโลหะ - ซ้อนกัน แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B32529C3103K000 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.098" W (7.30mm x 2.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.256" (6.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ส่วนปลาย
PC ขา
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
160V
แอพพลิเคชั่น
รถยนต์; EMI, การกั้น RFI
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
250V