B32922C3104M189
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-B32922C3104M189TR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-B32922C3104M189CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32922C3104M189
คำอธิบาย
CAP FILM 0.1UF 20% 630VDC RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 305V 630V โพลีโพรพิลีน (PP) แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B32922C3104M189 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ขนาด / มิติ
0.709" L x 0.197" W (18.00mm x 5.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ส่วนปลาย
PC ขา
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.591" (15.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
305V
แอพพลิเคชั่น
EMI, RFI การยับยั้ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
630V