B32922H3474M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-7032-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32922H3474M
คำอธิบาย
CAP FILM 0.47UF 20% 630VDC RAD
คำอธิบายโดยละเอียด
0.47 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 305V 630V โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
B32922H3474M รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
ขนาด / มิติ
0.709" L x 0.433" W (18.00mm x 11.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.728" (18.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.591" (15.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
305V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
630V
อัตรา
AEC-Q200, X2
วัสดุไดอิเล็กทริก
คุณสมบัติ
85C/85% ความชื้น