B32923J3334K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-7034-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32923J3334K
คำอธิบาย
CAP FILM 0.33UF 10% 630VDC RAD
คำอธิบายโดยละเอียด
0.33 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 305V 630V โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
B32923J3334K รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
ขนาด / มิติ
1.043" L x 0.335" W (26.50mm x 8.50mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.650" (16.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.886" (22.50mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
305V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
630V
อัตรา
AEC-Q200, X2
วัสดุไดอิเล็กทริก
คุณสมบัติ
85C/85% ความชื้น