B32924A4474M000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-75406-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32924A4474M000
คำอธิบาย
CAP FILM 0.47UF 20% 650VDC RAD
คำอธิบายโดยละเอียด
0.47 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 350V 650V โพลีโพรพิลีน (PP) แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
B32924A4474M000 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
ขนาด / มิติ
1.240" L x 0.433" W (31.50mm x 11.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.748" (19.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
1.083" (27.50mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
350V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
650V
อัตรา
X2
วัสดุไดอิเล็กทริก
คุณสมบัติ
85C/85% ความชื้น