B32926A4825M000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-75422-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32926A4825M000
คำอธิบาย
CAP FILM 8.2UF 20% 650VDC RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
8.2 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 350V 650V โพลีโพรพิลีน (PP) แนวรัศมี
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
ขนาด / มิติ
1.654" L x 1.181" W (42.00mm x 30.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.772" (45.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
1.476" (37.50mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
350V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
650V
อัตรา
X2
วัสดุไดอิเล็กทริก
คุณสมบัติ
85C/85% ความชื้น