B32926B4475M000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-75418-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32926B4475M000
คำอธิบาย
CAP FILM 4.7UF 20% 650VDC RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 350V 650V โพลีโพรพิลีน (PP) แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
B32926B4475M000 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
ขนาด / มิติ
1.654" L x 0.787" W (42.00mm x 20.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.555" (39.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
1.476" (37.50mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
350V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
650V
อัตรา
X2
วัสดุไดอิเล็กทริก
คุณสมบัติ
85C/85% ความชื้น