B32926H3156M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-7025-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B32926H3156M
คำอธิบาย
CAP FILM 15UF 20% 630VDC RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
15 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 305V 630V โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
B32926H3156M รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
ขนาด / มิติ
1.654" L x 1.299" W (42.00mm x 33.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.890" (48.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
1.476" (37.50mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
305V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
630V
อัตรา
AEC-Q200, X2
วัสดุไดอิเล็กทริก
คุณสมบัติ
85C/85% ความชื้น