B43642A9687M000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-7507-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B43642A9687M000
คำอธิบาย
CAP ALUM 680UF 20% 400V SNAP TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
680 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน 130mOhm @ 100Hz 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
2.68 A @ 100 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
190 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
1.181" Dia (30.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
2.047" (52.00mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
130mOhm @ 100Hz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C