B58031I5105M062 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 1UF 500V SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 11 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1 µF ±20% 500V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก SMD ที่ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | B58031I5105M062 รุ่น |
หมวดหมู่ | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C |
Mfr | คุณสมบัติ ESL ต่ำ, โปรไฟล์ต่ำ, อุณหภูมิสูง |
ชุด | อัตรา AEC-Q200 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง |
ความจุไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส SMD ที่ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.427" L x 0.309" W (10.84mm x 7.85mm) |