B58031I5105M062
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-7516-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-7516-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-7516-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B58031I5105M062
คำอธิบาย
CAP CER 1UF 500V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µF ±20% 500V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก SMD ที่ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B58031I5105M062 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
Mfr
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ, โปรไฟล์ต่ำ, อุณหภูมิสูง
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SMD ที่ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.427" L x 0.309" W (10.84mm x 7.85mm)