B58031U7504M062
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-75426-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-75426-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-75426-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B58031U7504M062
คำอธิบาย
CAP CER 0.5UF 700V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
0.5 µF ±20% 700V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก SMD ที่ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
B58031U7504M062 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SMD ที่ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.281" L x 0.309" W (7.14mm x 7.85mm)