B58035U5205M062
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-77396-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-77396-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-77396-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B58035U5205M062
คำอธิบาย
CAP CER 2UF 500V 4SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2 µF ±20% 500V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก SMD แบบซ้อน, 4 J-Lead
โมเดล EDA/CAD
B58035U5205M062 รุ่น
หมวดหมู่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SMD แบบซ้อน, 4 J-Lead
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.228" L x 0.289" W (5.80mm x 7.34mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.378" (9.60mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
รูปแบบตัวนำ
J-Lead
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C