B58035U7155M062
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-77399-2-ND - เทปและม้วน (TR)
495-77399-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-77399-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B58035U7155M062
คำอธิบาย
CAP CER 1.5UF 700V 6SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 µF ±20% 700V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก SMD แบบซ้อน, 6 J-Lead
โมเดล EDA/CAD
B58035U7155M062 รุ่น
หมวดหมู่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SMD แบบซ้อน, 6 J-Lead
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.343" L x 0.289" W (8.70mm x 7.34mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.378" (9.60mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
รูปแบบตัวนำ
J-Lead
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C