B72214S0200K101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-4650-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72214S0200K101
คำอธิบาย
VARISTOR 33V 1KA DISC 14MM
คำอธิบายโดยละเอียด
33 V 1 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 14mm
โมเดล EDA/CAD
B72214S0200K101 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
36.3 V
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
1 kA
ชุด
พลังงาน
6J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
6800 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
20 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
26 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
29.7 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 14mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
33 V