B72214S0170K101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-3766-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72214S0170K101
คำอธิบาย
VARISTOR 27V 1KA DISC 14MM
คำอธิบายโดยละเอียด
27 V 1 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 14mm
โมเดล EDA/CAD
B72214S0170K101 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
29.7 V
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
1 kA
ชุด
พลังงาน
5J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
8200 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
17 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
22 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
24.3 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 14mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
27 V