B72214S0301K101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-3789-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72214S0301K101
คำอธิบาย
VARISTOR 470V 4.5KA DISC 14MM
คำอธิบายโดยละเอียด
470 V 4.5 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 14mm
โมเดล EDA/CAD
B72214S0301K101 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
517 V
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
4.5 kA
ชุด
พลังงาน
76J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
400 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
300 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
385 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
423 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 14mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
470 V