B72500D0160H060
B72500D0160H060
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-B72500D0160H060TR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-B72500D0160H060CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-B72500D0160H060DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72500D0160H060
คำอธิบาย
VARISTOR 65V 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
B72500D0160H060 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
65 V
ผู้ผลิต
TDK
จำนวนของวงจร
1
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
5 pF @ 1 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
โวลต์ DC สูงสุด
16 V