B72500D0160H060 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | VARISTOR 65V 0603 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 14 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0603 (1608 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | B72500D0160H060 รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด) 65 V |
ผู้ผลิต TDK | จำนวนของวงจร 1 |
ชุด | ความจุไฟฟ้า @ ความถี่ 5 pF @ 1 MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว, MLCV |
โวลต์ DC สูงสุด 16 V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0603 (1608 เมตริก) |