B72540V0300K062 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
47 V 1.2 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 2220 (5750 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
B72540V0300K062
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-B72540V0300K062TR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-B72540V0300K062CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-B72540V0300K062DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B72540V0300K062
คำอธิบาย
VARISTOR 47V 1.2KA 2220
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
51.7 V
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
1.2 kA
พลังงาน
12J
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
โวลต์ AC สูงสุด
30 V
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
4000 pF @ 1 kHz
โวลต์ DC สูงสุด
38 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
42.3 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
47 V